kỹ thuật thắng lô đề online

1 week 2 days ago #6454 by hoangnguyen
phương pháp thắng lô đề online [/b]

kỹ thuật 1 – Loại 3 Số Giống Nhau Trong Dãy Số[/b]
Quan sát bảng kết quả xổ số, anh em đánh lô đề online uy tín để ý lúc nào xuất hiện 3 số giống nhau trong một dãy số của giải thì hãy loại bỏ đi 3 Thống kê giống nhau đó đi. Còn lại những số nào thì lấy số to nhất ghép với Thống kê bé nhất không tính Thống kê 0 của giải đặc trưng.
Các Báo cáo đẹp lọc được sẽ đánh trong vòng 3 ngày Tiếp đến, nghĩa là bạn sẽ chơi sườn 3 ngày. Một chú ý nhỏ là phương pháp này chỉ áp dụng cho kết quả xổ số từ giải 1 tới giải 6, ko lấy kết quả của giải 7.

https://lh4.googleusercontent.com/fm8hDNbw5ySAak2CaxTkKtmp2EHlc4sEZyDFtOvPCVXI8KWTQOMXaHCzPMAH8orIIRulHQaJCqOhljNNmCENqRSBgqfUG79yODcD1KIq_UCSEuIzqfhuwedec6MCs01fEPzt_5_p

ví dụ cụ thể:
Ngày 30/9 kết quả giải đặc thù về 92603 thì lấy số nhỏ nhất khác 0 là số 3.
Giải 5 số có 3336 lấy số to nhất là số 6.
Giải 4 số có 3338 lấy số lớn nhất là số 8.
Giải 3 số có 33359 thì lấy số to nhất là số 9 do theo điều kiện đưa ra thì phải loại hết số 3 còn lại.
Ta sẽ được bộ số: 63 – 83 – 93 để chơi cho 3 ngày Tiếp theo. Đây là một cách mới hơi mới lạ lúc anh em nào có nhu cầu thay đổi chiến thuật soi cầu lô đề. bạn hãy thử ứng dụng cách chơi này thử xem sao nhé.
kỹ thuật 2 – Lấy Trùng Đầu Trùng Đuôi[/b]
coi xét ở các giải 6 và 7 trong khoảng bảng kết quả xổ miền Bắc, trong đó anh em thấy giải nào có số trùng đầu, tức thị Báo cáo đầu của các giải giống nhau. Thì ta loại bỏ các số trùng ấy, lấy các số còn lại của các giải ấy mà ghép lại thành các cặp lô đánh liên tiếp khung 3 ngày tới.
Vậy còn ví như trùng đuôi thì anh em sẽ chơi sao? Cũng tương tự, anh em lấy các số còn lại trừ số cuối của các giải để ghép lại thành cặp lô đánh trong 3 ngày đến. Cách này chỉ áp dụng khi anh em thích nuôi lô và có đủ vốn nhé.
công nghệ 3 – mua Ba Số Liền Nhau Trùng Đầu[/b]
Xét các giải xổ số, ví như trong 1 giải mà xuất hiện 3 số liền nhau và trùng đầu thì trong 3 ngày Tiếp đến. Thì 3 con lô đấy sẽ ko xuất hiện nữa mà chúng ta sẽ chọn lấy hai trong 3 con lô đấy để nuôi.
Ví dụ: Xét Ngày 2/10, ta thấy kết quả về 3 con lô liên tục trùng đầu: 22, 23, 24. Sau đó, 3 ngày Tiếp đến 3/10, 4/10, 5/10 ko thấy về, thì ta sẽ chọn 2 trong 3 con lô để nuôi trong 3 ngày Tiếp đến là ngày 6/10, 7/10, 8/10.
công nghệ này tương đối thích hợp cho những anh em sổ mơ lô đề hay chơi lối đánh chậm mà chắc. kèm theo những anh em nào tinh ý cũng có thể ghi nhớ thêm phương pháp này. Để sử dụng đánh lót và kiếm thêm lợi nhuận khi tham dự chơi Lô Đề Online nhé.

Time to create page: 0.171 seconds

Please publish modules in offcanvas position.