Lợi nhuận làng nhàng (Dự kiến giá trị gia tăng) trong bài poker [/ b]

2 months 4 weeks ago #6221 by ho hieu
Trên bàn chơi poker rất hay gặp state of you bài waiting for (vẽ) O Flop and đối thủ thì setting cược. Tình yêu của bạn và bạn có thể làm như vậy. nam tính của bài viết, tập thể dục, không có gì khác nhau. Người mào bài bài xì phé Trong số những thứ khác nhau tình yêu có tính toán, tính toán và giá trị của trò chơi
(giá trị kỳ vọng) là gì? [/ b]
Giá trị mong đợi (EV) và dịch là giá trị hy Nó cho bạn lựa chọn của bạn và của họ. Qua khuyên bạn có thể chấp nhận [url = https: //nhacaionline.com/] trò chơi trò chơi [/ url] có trò chơi hay không. Có thể đề nghị EV là một trong những trò chơi giải trí. khi một lần nữa là EV +, có nghĩa là bạn đang ở trong thời gian dài. Mùi lại, một trong hai có EV Vì thế, khi là người chơi, người chơi, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người thân, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người, người của họ
https://lh3.googleusercontent.com/rBVMMT9ztjt3owTIHxY_PIRAIOpHUmkoQxD5jIK4upTcKPCGM52kuG-LS7T33-FjIREjnvBk-O55Kb9GvBYu3D4NLIllK_iw7NAuezYtZ2FPQdgr1SJbNiXw7JQ8q3osw0RQxXHh [/ img] Cách tính dự kiến giá trị gia tăng [/ b] EV be tính bằng mechanisms đơn thuần sau: [/ b] EV = (% W x $ W) - (% L x $ L) [/ b] Trong khi: [/ b] [list] EV: lợi ích của bạn % W: điểm tối ưu. [/ B] $ W: số tiền và điểm số. [/ B] % L: quyết định thua. [/ B] $ L: số tiền tối đa. [/ B] [/ list] thí đối với giá trị kỳ vọng [/ b] giá trị trong cuộc sống cuộc sống: [/ b] bạn và một người chơi trò chơi tung đồng xu, trò săn bàn là 100k. Bạn đang ở trong bạn Tập thể dục như trò chơi, trò chơi và trò chơi. Lý do is our Tiến Lợi found been xác suất thắng of each user trong dài hạn will is 50%. [/ B] tuy vậy if it người kia hào phóng, at a time thắng you been 200k and only lost 100k ví like thua thì mọi Phần còn lại của chúng tôi. at this time lợi nhuận làng nhàng at a time chơi your will be: [/ b] EV = (50% x 200k) - (50% x 100k) = 50k [/ b] Vậy have tức thị average at a time tung đồng xu hôm nay bạn có thể thu 50k. Bạn có thể chơi trò chơi với nhau. [/ B] ví dụ trong khi chơi bài xì phé: [/ b] bạn có thể viết bài hát của bạn. thời điểm này, nồi có 8 $ và đối với chúng tôi đang đặt cược (đặt cược) 2 $. Bạn có thể bỏ qua (gọi) hay bỏ bài (gấp)? [Chúng tôi có thể kiếm được 10 đô la khi bạn có thể sử dụng được. Qua bài tối trong bài xì phé, bài tập của chúng tôi [ 20% x 10%) của bạn và [80% x 2 $) - (80% x 2 $) = 0,4 $ [/ b] tương tự là một phần của âm thanh, [và b] Vì vậy, tỷ lệ cược và giá trị của trò chơi này là [0 b] khi có tài khoản, khi bạn có tài khoản của bạn, họ có thể sử dụng tiền điện tử. trực tuyến [/ url]. Tối ưu và khó tính, tỷ lệ cược và tỷ lệ cược pot. Qua mạng mà hết thời gian theo tài liệu của bạn trong thời gian ngắn. [/ B] Pot Odds ở chỗ có thể có thể là một trò chơi. tính toán và tính năng của họ (tính toán) và tính toán trong trò chơi. ví như bầu bạn ăn 10 đô la. ví như thua thua của bạn với giá 2 đô la theo lượt. tỷ lệ cược kén nồi ở chung là 10: 2 khi đó 5: 1. [/ b] [img] https://lh5.googleusercontent.com/10eMHXiFUG_iJmw7MEuRDLZWcyx_n20AZ2_n4QfbzCsvEpARd4L6w0nmySmYlpH933q-Z2GPtcW5a1tDPRfkF_m1cxJivZ_RMI42FzCkI_tuHoqJBU4CimCGHUIoJnniLWNmQBHT [/ img] Quy tắc: [/ b] [list] Tỷ lệ cược nồi tiền lẻ> tỷ lệ cược theo lượt là EV EV (EV +), nghĩa là trang phục trong thời gian dài. [/ B] Tỷ lệ cược nồi tiền cược <tỷ lệ cược theo lượt là EV âm (EV-), nghĩa là thua trong thời gian dài. [/ B] [/ list] Trở lại trường hợp trên. bạn ơi bạn có thể đánh nhau như thế nào Tỷ lệ cược, tỷ lệ cược nồi (5: 1)> tỷ lệ cược (4: 1). such theo cược out of this case is one of nước đi useful. [/ b] Lời kết [/ b] Trên here is the kiến thức cơ bản nhất về dự kiến giá trị gia tăng hay lợi nhuận làng nhàng trong poker. Tôi không thể tin được. tuy nhiên, chỉ có một số tài khoản của bạn. Bạn có thể sử dụng tính năng của chúng tôi là EV + hay không thay thế  [img] https://lh3.googleusercontent.com/rBVMMT9ztjt3owTIHxY_PIRAIOpHUmkoQxD5jIK4upTcKPCGM52kuG-LS7T33-FjIREjnvBk-O55Kb9GvBYu3D4NLIllK_iw7NAuezYtZ2FPQdgr1SJbNiXw7JQ8q3osw0RQxXHh [/ img]
Cách tính dự kiến giá trị gia tăng [/ b]
EV be tính bằng mechanisms đơn thuần sau: [/ b]
EV = (% W x $ W) - (% L x $ L) [/ b]
Trong khi: [/ b]

EV: lợi ích của bạn

% W: điểm tối ưu. [/ B]

$ W: số tiền và điểm số. [/ B]

% L: quyết định thua. [/ B]

$ L: số tiền tối đa. [/ B]

[/ list]
    thí đối với giá trị kỳ vọng [/ b] giá trị
    trong cuộc sống cuộc sống: [/ b]
    bạn và một người chơi trò chơi tung đồng xu, trò săn bàn là 100k. Bạn đang ở trong bạn Tập thể dục như trò chơi, trò chơi và trò chơi. Lý do is our Tiến Lợi found been xác suất thắng of each user trong dài hạn will is 50%. [/ B]
    tuy vậy if it người kia hào phóng, at a time thắng you been 200k and only lost 100k ví like thua thì mọi Phần còn lại của chúng tôi. at this time lợi nhuận làng nhàng at a time chơi your will be: [/ b]
    EV = (50% x 200k) - (50% x 100k) = 50k [/ b]
    Vậy have tức thị average at a time tung đồng xu hôm nay bạn có thể thu 50k. Bạn có thể chơi trò chơi với nhau. [/ B]
    ví dụ trong khi chơi bài xì phé: [/ b]
    bạn có thể viết bài hát của bạn. thời điểm này, nồi có 8 $ và đối với chúng tôi đang đặt cược (đặt cược) 2 $. Bạn có thể bỏ qua (gọi) hay bỏ bài (gấp)? [Chúng tôi có thể kiếm được
    10 đô la khi bạn có thể sử dụng được. Qua bài tối trong bài xì phé, bài tập của chúng tôi [
    20% x 10%) của bạn và [80% x 2 $) - (80% x 2 $) = 0,4 $ [/ b]
    tương tự là một phần của âm thanh, [và b]
    Vì vậy, tỷ lệ cược và giá trị của trò chơi này là [0 b]
    khi có tài khoản, khi bạn có tài khoản của bạn, họ có thể sử dụng tiền điện tử. trực tuyến [/ url]. Tối ưu và khó tính, tỷ lệ cược và tỷ lệ cược pot. Qua mạng mà hết thời gian theo tài liệu của bạn trong thời gian ngắn. [/ B]
    Pot Odds ở chỗ có thể có thể là một trò chơi. tính toán và tính năng của họ (tính toán) và tính toán
    trong trò chơi. ví như bầu bạn ăn 10 đô la. ví như thua thua của bạn với giá 2 đô la theo lượt. tỷ lệ cược kén nồi ở chung là 10: 2 khi đó 5: 1. [/ b]
https://lh5.googleusercontent.com/10eMHXiFUG_iJmw7MEuRDLZWcyx_n20AZ2_n4QfbzCsvEpARd4L6w0nmySmYlpH933q-Z2GPtcW5a1tDPRfkF_m1cxJivZ_RMI42FzCkI_tuHoqJBU4CimCGHUIoJnniLWNmQBHT [/ img] Quy tắc: [/ b] [list] Tỷ lệ cược nồi tiền lẻ> tỷ lệ cược theo lượt là EV EV (EV +), nghĩa là trang phục trong thời gian dài. [/ B] Tỷ lệ cược nồi tiền cược <tỷ lệ cược theo lượt là EV âm (EV-), nghĩa là thua trong thời gian dài. [/ B] [/ list] Trở lại trường hợp trên. bạn ơi bạn có thể đánh nhau như thế nào Tỷ lệ cược, tỷ lệ cược nồi (5: 1)> tỷ lệ cược (4: 1). such theo cược out of this case is one of nước đi useful. [/ b] Lời kết [/ b] Trên here is the kiến thức cơ bản nhất về dự kiến giá trị gia tăng hay lợi nhuận làng nhàng trong poker. Tôi không thể tin được. tuy nhiên, chỉ có một số tài khoản của bạn. Bạn có thể sử dụng tính năng của chúng tôi là EV + hay không thay thế  [img] lh5.googleusercontent.com/10eMHXiFUG_iJm...imCGHUIoJnniLWNmQBHT [/ img]
Quy tắc: [/ b]

Tỷ lệ cược nồi tiền lẻ> tỷ lệ cược theo lượt là EV EV (EV +), nghĩa là trang phục trong thời gian dài. [/ B]

Tỷ lệ cược nồi tiền cược <tỷ lệ cược theo lượt là EV âm (EV-), nghĩa là thua trong thời gian dài. [/ B]

[/ list]
    Trở lại trường hợp trên. bạn ơi bạn có thể đánh nhau như thế nào Tỷ lệ cược, tỷ lệ cược nồi (5: 1)> tỷ lệ cược (4: 1). such theo cược out of this case is one of nước đi useful. [/ b]
    Lời kết [/ b]
    Trên here is the kiến thức cơ bản nhất về dự kiến giá trị gia tăng hay lợi nhuận làng nhàng trong poker. Tôi không thể tin được. tuy nhiên, chỉ có một số tài khoản của bạn. Bạn có thể sử dụng tính năng của chúng tôi là EV + hay không thay thế

Time to create page: 0.341 seconds

Please publish modules in offcanvas position.